Forum THCS Nguyễn Trãi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hãy hoà nhập và zui cùng thần dân @4 ^^!'

Trang ChínhPortalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nếu tôi có phép màu

Go down 
Tác giảThông điệp
snowflakes
Vip
Vip
snowflakes

Job/hobbies : có n` bạn
Thú nuôi : Nếu tôi có phép màu Fishy

Nếu tôi có phép màu Empty
Bài gửiTiêu đề: Nếu tôi có phép màu   Nếu tôi có phép màu Icon_minitime17/5/2009, 5:19 pm

Nếu tôi có phép màu Neund1
Nếu tôi có phép màu, tôi sẽ tạo cho bạn một gia đình hạnh phúc, với một người cha ngày ngày đi làm nhưng buổi tối có thể ngồi cùng bàn ăn cơm với bạn, với một người mẹ lo vịêc bếp núc nhưng lại có thể dành bất cứ khoảng thời gian nào trong ngày để lắng nghe tâm sự của bạn, với một người anh hằng ngày đi học nhưng lại có thể đến trừơng đón bạn, giúp bạn ôn bài…

Nếu tôi có phép màu, tôi sẽ tạo cho bạn một cuộc sống dễ chịu hơn, hằng ngày ba bạn không cần đi thật xa với chiếc xe ôm đã cũ, mẹ bạn không cần cố gắng nhận thật nhiều quần áo về giặt thuê, anh trai bạn không vì quá nghèo mà phải bỏ ngang đường học vấn , để cho bạn có đủ tiền đến bệnh viện chữa bệnh.

Nếu tôi có phép màu, tôi sẽ tạo cho bạn một đôi mắt sáng, thay thế đôi mắt lúc nào cũng nhìn xung quanh mờ mờ ảo ảo.

Nhưng tôi... tôi... không có phép màu, không thể tạo nên những điều diệu kì cho bạn… Cho nên, tôi sẽ bước vào cuộc sống của bạn…

LÝ PHƯỢNG VY (Q.10)

Nếu tôi có phép màu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» phép lạ_Lương Tùng Quang