Forum THCS Nguyễn Trãi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hãy hoà nhập và zui cùng thần dân @4 ^^!'

Trang ChínhPortalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thứ Năm của bạn

Go down 
Tác giảThông điệp
snowflakes
Vip
Vip
snowflakes

Job/hobbies : có n` bạn
Thú nuôi : Thứ Năm của bạn Fishy

Thứ Năm của bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Thứ Năm của bạn   Thứ Năm của bạn Icon_minitime27/5/2009, 8:26 pm

Bạch Dương ( 21/3 – 19/4)

Nỗi ám ảnh bao trùm tâm trí bạn. Bạn bị ai đó hoặc chuyện gì đó quấy rầy và bất đắc dĩ bạn phải đeo bên mình điều khó chịu. Tuy nhiên, bạn bè luôn ở bên cạnh cho bạn những lời khuyên chân thành. Quẳng gánh lo đi đi mà vui sống bạn nhé!

Kim Ngưu (20/4 – 20/5)

Hôm nay quả là một ngày suôn sẻ. Bạn vẫn tiếp tục giành ưu thế với tài giao tiếp của mình. Ai đó sẽ bị lôi cuốn theo từng lời nói của bạn, bạn có khả năng truyền cảm hứng cho người ta theo một hướng mới của cuộc sống đấy. Tuy nhiên, lưu ý bạn đừng nên sao nhãng bài vở và nhớ hoàn thành nhiệm vụ học tập của ngày hôm nay nhé.

Song Tử (21/5 – 21/6 )

Bạn nhận được nhiều giúp đỡ, nhưng vẫn hơi cảm thấy áp lực và căng thẳng. Bạn muốn tranh thủ thời gian dạo shop vậy mà dường như không thể thực hiện được vì bạn đang phải lên quyết tâm hạn chế chi tiêu. Nếu không có hứng thú nhập hội cùng bạn bè thì bạn có thể dành buổi tối thư giãn một mình cũng là cách hay.

Cự Giải (22/6 – 22/7)

Một chuyện tình cờ xuất hiện đã phá vỡ thói quen thường ngày của bạn. Dù là chuyện gì thì cũng có ảnh hưởng tích cực đối với bạn, bạn cảm thấy lòng mình xôn xao chi lạ. Tự nhiên thay đổi và trở nên cực kỳ lãng mạn mặc dù lâu nay bạn mang tiếng là người máu lạnh.

Sư Tử (23/7 – 22/Cool

Hôm nay bạn thể hiện “lợi thế cạnh tranh” của mình nhiều hơn nhưng vẫn chưa đủ độ đem chiến thắng cho bạn. Hãy tìm ra đúng động lực tại sao bạn cảm thấy cần phải khẳng định giá trị bản thân đến vậy. Lường trước lời chỉ trích vô tâm của ai đó làm cho bạn muốn điên lên. Giữ bình tĩnh là giải pháp khôn ngoan đó.

Xử Nữ (23/8 – 22/9)

Hôm nay bạn sẽ ở trong tâm trạng lạ lạ, mới mới, chẳng hiểu nổi mình nữa. Có thể bạn thấy muốn dành thời gian rảnh rỗi cho những sở thích của mình, nhưng không muốn có bạn bè cùng vui. Điều đó không sao cả, nếu bạn nói trước cho bạn bè hiểu bây giờ bạn thích được một mình.

Thiên Bình (23/9 – 22/10)

Ngôi sao may mắn của bạn nhất thời không lấp lánh như mọi khi. Bạn thấy điên đầu với những nhiệm vụ đang thử thách trước mặt. Bạn cần phải cố gắng để tránh đưa mình vào trang thái dậm chân tại chỗ đó nha. Bạn không nên lo lắng nhiều mà nên chú tâm cho một đợt tăng tốc mới. Tối nay có khả năng bạn sẽ nhận được một thổ lộ lãng mạn thú vị đấy. Hãy chờ xem!

Hổ Cáp (23/10 – 21/11)

Bạn nhiệt tình nhận nhiều việc về mình và tìm cách hoàn thành. Nhưng ai đó thật “vô tư”, hờ hững đưa ra càng nhiều việc cho bạn. Đừng bận tâm tới nó, được làm điều mình thích là hạnh phúc rồi Hổ Cáp ạ.

Nhân Mã (22/11 – 21/12)

Cẩn thận mỗi khi làm gì, đi đâu trong ngày hôm nay nhé. Bạn dễ bị xúc động và sự ảo tưởng khiến bạn dễ đi đến những quyết định sai. Đeo bám vào đích đến của mình, bạn sẽ đi đúng hướng. Chúc bạn may mắn.

Ma Kết (22/12 – 19/1)

Phong độ của bạn hôm nay lên mức đỉnh cao, báo trước những mối quan hệ tốt trong bạn bè, và đặc biệt là trong chuyện tình củm. Chỉ có điều bạn cảm thấy hơi khó chịu vào ban sáng, hãy nhâm nhi chút trà thảo dược để xoa dịu tâm hồn và đón một ngày vui đang đến.

Bảo Bình (20/1 – 18/2)

Coi chừng vung tay quá trán là bạn sẽ cảm thấy ân hận về sau đó nha, trừ phi bạn biết tự kiềm chế cơn ghiền món đồ đó. Hãy lên kế hoạch chi tiêu và dựa vào đó để thực hiện. Vì mê mua sắm nên đôi khi bạn quên không cân nhắc kỹ càng cho món đồ quá ấn tượng. Thêm nữa, nếu muốn đi shopping thì nhớ rủ thêm cô bạn thân nhé.

Song Ngư (19/2 – 20/3)

Bạn không hiểu mình rồi. Có thể bạn đánh giá hơi thấp mình khi bắt đầu thực hiện kế hoạch học tập hay một hoạt động. Hãy tự tin đi, ngọn lửa trong bạn đang sẵn sàng bùng cháy lên rồi đấy.

Thứ Năm của bạn
Trang 1 trong tổng số 1 trang